Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Tấm lợp tấm Rockwool Sandwich hạng A có niêm phong Polyurethane chống cháy
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool với tấm đệm Polyurethane chống cháy hạng A |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Khả năng tùy biến khung chế tạo sẵn Cấu trúc thép Kháng cháy Rockwool Sandwich Panel Warehouse
| Tên sản phẩm: | Khả năng tùy biến khung Prefab cấu trúc thép Khả năng chống cháy Rockwool Sandwich Panel Steel Wareh |
|---|---|
| mái và tường: | Tôn/EPS/PU/Lông đá/Lông thủy tinh |
| Chống khí hậu: | Cao |
Tấm cách nhiệt khoáng PU Rockwool Sandwich Panel Thép màu tôn đúc sẵn
| Vật liệu cốt lõi: | Rock Wool, Rockwool/Glasswool, Sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Pu Mineral Rock Wool Sandwich Panel Tấm thép màu đúc sẵn Tấm tường đúc sẵn |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
PU Niêm phong Bông khoáng Rockwool Sandwich Panel 100kg / m3 OEM
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong Bông khoáng Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Cấu trúc thép nhẹ kho thép chế sẵn với C / Z thép kẽm Q235 Purlin và Rockwool bảng sandwich bảng tường mái
| Maintenance: | Low |
|---|---|
| Weather Resistance: | High |
| Drawing design: | SAP2000/AutoCAD /PKPM /3D3S/TEKLA |
50mm Customized Rockwool Sandwich Panel cho cách nhiệt và âm thanh hiệu quả
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich âm thanh tùy chỉnh cho cách nhiệt và âm thanh hiệu quả |
|---|---|
| Mật độ: | 60-200kg/m3 |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh |
200mm Rockwool âm thanh cách nhiệt hiệu quả
| Tên sản phẩm: | Ứng dụng cách nhiệt hiệu quả Rockwool Sandwich Board với MOQ 300-500 mét vuông |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng. |
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
Thiết bị bảo vệ chống nước
| Tên sản phẩm: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến cho các tấm bánh sandwich vải đá niêm phong PU với tính năng chống nước |
|---|---|
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Chiều rộng: | 1000mm |
Không thấm nước Không thấm lửa Phân tích Sandwich Rockwool Độ dày 75mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống thấm nước Cách nhiệt chống cháy cao cấp Dễ dàng cài đặt |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Bức tường chống nhiệt / lửa Rockwool Acoustic Panel Lightweight Foam Isolated 75mm
| Tên sản phẩm: | Bức tường chống nhiệt & lửa Bảng sandwich cách nhiệt bọt đá nhẹ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |

