Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Đơn vị hóa chiều dài Rockwool Sandwich Panel 80mm
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chất lượng hàng đầu Chiều dài tùy chỉnh MOQ 300-500 mét vuông |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Đường và mái nhà chống nước Rockwool Sandwich Panel 50mm
| Tên sản phẩm: | Bảng Sandwich Rockwool chống nước cho tường và mái nhà MOQ 300-500 mét vuông |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| cách âm: | Vâng. |
Bảo hiểm nhiệt PU niêm phong Rockwool bảng sandwich 1000mm chiều rộng
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Xây dựng xây dựng Rockwool bảng sandwich với độ dày thép 0,4mm-0,8mm
| Tên sản phẩm: | Rockwool cách nhiệt bảng sandwich cho xây dựng tòa nhà với độ dày thép 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Chiều rộng: | 1000mm |
RAL Color Rockwool Sandwich Panel 90-150kg/m3 Độ dày thép 0.4mm-0.8mm CE chứng nhận
| Giấy chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Mật độ cách nhiệt tăng cường 90-150kg / m3 Rockwool Sandwich Panel Màu bề mặt thép
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Kho Fabhouse Rockwool Sandwich Panel Phòng lạnh 50mm với Polyurethane
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy với Polyurethane cho mái nhà kho và tường Fabhouse |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
50mm-200mm Rockwool Sandwich Panel cách nhiệt chống cháy Đèn cho mái nhà
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Rockwool nhẹ chống cháy hiệu suất cao 50mm-200mm cho tấm lợp |
|---|---|
| Từ khóa: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool cho tấm lợp |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
0.4mm Steel Rockwool Sandwich Panel Độ dài tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Thép bảng sandwich chiều dài tùy chỉnh cho các ứng dụng khác nhau Rockwool bảng sandwich |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
Tùy chỉnh màu sắc RAL thiết kế hiện đại chống nước Rockwool bảng sandwich cho xây dựng cách nhiệt trong văn phòng hoặc
| Width: | 1000mm |
|---|---|
| Color: | RAL Color;Customized |
| Length: | Customized |

