Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 327 các sản phẩm.
Bảng sandwich cách nhiệt âm thanh Rockwool Soundproof Prefabricated Pu Foam
| Tên sản phẩm: | Nhiệt và âm thanh cách nhiệt âm thanh chống ốc Prefabricated Pu Foam Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Modern Rockwool Sandwich Board For Construction Insulation Steel 0.4mm-0.8mm
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| Sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Giảm tiếng ồn Bảng sandwich Lông khoáng hiệu quả năng lượng cho các dự án xây dựng
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Công nghệ sáng tạo chống cháy PU niêm phong Rockwool Sandwich Board
| Advantage: | Superior Fireproof-insulation Fire Proof Light Weight&Easy To Install Fireproof Innovative Technology |
|---|---|
| Waterproof: | Yes |
| MOQ: | 200-500 Square Meters |
75mm Rockwool chống nước tấm cách nhiệt màu tùy chỉnh cho xây dựng văn phòng cách nhiệt
| Steel thickness: | 0.4mm-0.8mm |
|---|---|
| Thickness: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Keyword: | Rockwool Sandwich Panel |
Tấm cách nhiệt PUF Rockwool 50mm chống thấm nước cho tường mái
| Chiều rộng: | 1000mm |
|---|---|
| Kiểu: | bảng điều khiển bánh sandwich |
| giấy chứng nhận: | CE |
Bảng điều khiển bánh sandwich cách âm nhẹ Tường chống cháy Bảng cách nhiệt PU
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm Rockwool Sandwich Panel Tấm tường tiêu chuẩn nhẹ cách nhiệt chống cháy |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
1000mm Mineral Wool Sandwich Panel kín âm
| tên sản phẩm: | Tấm Sandwich Rockwool Mái 1000mm dùng cho văn phòng ngoài trời cách nhiệt xây dựng có khả năng cách |
|---|---|
| Không thấm nước: | Đúng |
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
Bảng sandwich cách nhiệt 125mm đã được chế tạo sẵn
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Pu cách nhiệt đúc sẵn Rockwool Xây dựng tấm bánh sandwich tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
| Không thấm nước: | Đúng |
Bảng composite gỗ đá tiết kiệm năng lượng với mật độ 90-150kg/m3
| Mật độ: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| cách âm: | Vâng. |
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |

