Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Lắp đặt tại chỗ Rockwool tấm mái nhà Polyurethane chống cháy nhiệt cách nhiệt
| Tên sản phẩm: | Lắp đặt tại chỗ Polyurethane chống cháy cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 mét vuông |
| Độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
1000mm Phân panel rockwool cho cách nhiệt xây dựng
| Ưu điểm: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Đơn vị tùy chỉnh Chiều dài vải khoáng sản sandwich tấm cho cách nhiệt âm thanh
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Tấm Rockwool Sandwich Panel 75mm 80mm 200mm cho Nhà kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt RockWool Sandwich Panel tường và mái 50mm 75mm 80mm 100mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Chiều dài: | sự lựa chọn của khách hàng |
| Chiều rộng: | 950mm,960mm |
Bảng điều khiển Sandwich Rockwool 100mm đúc sẵn cho mái nhà
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool chống cháy cách âm cho tòa nhà mái tường bên ngoài với khả nă |
|---|---|
| từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Cách nhiệt: | Đúng |
Baodu Rockwool Composite Panel âm thanh chống cháy cách nhiệt cao
| tên sản phẩm: | Tấm composite Rockwool cách nhiệt cao chống cháy BAODU |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
Bảng điều khiển bánh sandwich thép cách nhiệt nhẹ 75mm ODM
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool len khoáng cách nhiệt nhẹ với thép màu PU Edge |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
| Vật liệu cốt lõi: | Tấm Rockwool |
Bảng điều khiển Sandwich cách nhiệt Rockwool chống nước Composite 0,4mm 0,8mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rock Wool chống nước 0,4mm 0,8mm bằng thép nhẹ Cách âm cách nhiệt |
|---|---|
| moq: | Hợp lý |
| Lợi thế: | Chống cháy-cách nhiệt cao cấp Chống cháy Trọng lượng nhẹ & Dễ lắp đặt Công nghệ cải tiến chống c |
Fireproof A Grade Rockwool Composite Board for 100 Laboratory Clean Room Sale
| Fireproof: | A Grade |
|---|---|
| Hvac System: | Heat Recovery Air Handling Unit |
| Fire Resistance: | Class A |
Tấm cách nhiệt Rockwool PU Tấm ốp Sandwich Tấm ốp cho mái và tường
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| Vật liệu cốt lõi: | Rock Wool, Rockwool/Glasswool, Sợi thủy tinh |
| tên sản phẩm: | bảng điều khiển bánh sandwich len đá,bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool |

