Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Tấm cách nhiệt Sandwich Panel Xây dựng Tấm làm mát 50mm Chất liệu PU
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt Tôn chống cháy Tấm cách âm Rockwool Bông thủy tinh Vật liệu Pu |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Độ bền: | Cao |
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh cách nhiệt Prefab để hấp thụ âm thanh
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh cách nhiệt đúc sẵn bên ngoài tường để hấp thụ âm thanh |
|---|---|
| cách nhiệt: | Đúng |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ, |
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh tổng hợp 50mm 125mm để cách âm đúc sẵn
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh 50mm 200mm để cách âm và cách nhiệt Tường ngoài đúc sẵn đúc s |
|---|---|
| chống cháy: | Đúng |
| chống ẩm: | Đúng |
Bảng điều khiển cách nhiệt âm thanh Rockwool tùy chỉnh Tường thép cách âm
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt RockWool Acoustic Wall Sandwich Panel Kim loại cách âm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Bảng điều khiển bánh sandwich nhôm Rockwool Puf cho hệ thống ốp tường kim loại
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong Bông khoáng Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Bốn mặt Frame Rockwool Cleanroom Sandwich Bảng tường
| Chiều rộng:: | 980mm,1180mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bốn mặt Frame Rockwool Cleanroom Sandwich Bảng tường |
| Từ khóa: | Rockwool Cleanroom Sandwich Wall Panel |
Phòng sạch Hướng dẫn Sandwich Panel Kỹ thuật Gmp Động cơ Phòng sạch Mô-đun Không bụi Phòng sạch
| Tên sản phẩm: | Phòng sạch Hướng dẫn Sandwich Panel Kỹ thuật Gmp Động cơ Phòng sạch Mô-đun Không bụi Phòng sạch |
|---|---|
| Chiều rộng:: | 980mm,1180mm |
| Từ khóa: | Bảng điều khiển bánh sandwich hướng dẫn sử dụng phòng sạch |
Cleanroom Sandwich Panel Giải pháp chuyên biệt cho môi trường tiêu chuẩn vệ sinh cao
| Tên sản phẩm: | Các tấm sandwich phòng sạch - Các giải pháp chuyên biệt cho môi trường có tiêu chuẩn vệ sinh cao |
|---|---|
| Chiều rộng:: | 980mm,1180mm |
| Từ khóa: | Bảng tường sandwich trong phòng sạch |
Khép kín Bảng tường chế tạo sẵn Bảng sandwich chống cháy Phòng sạch mô-đun
| Tên sản phẩm: | Khép kín Bảng tường chế tạo sẵn Bảng sandwich chống cháy Phòng sạch mô-đun |
|---|---|
| Từ khóa: | Phòng sạch mô-đun |
| Các ứng dụng :: | Phòng sạch dược phẩm, Phòng sạch điện tử, Phòng sạch thực phẩm, v.v. |
Bảng điều khiển bánh sandwich PIR cách âm 200mm chống cháy tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Tấm cách nhiệt chống thấm cách âm 200mm Pur Pir Pu Polyurethane Sandwich Panel |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Kết cấu: | bảng điều khiển bánh sandwich |

