Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Kim loại Rockwool cách nhiệt tấm sandwich Nhà tấm sandwich Bức tường
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| MOQ: | 200-500 mét vuông |
| Giấy chứng nhận: | CE |
0.6/0.8mm Rockwool Composite Panels The Perfect Combination of Strength and Insulation
| Applications: | 100 Lab / Laboratory Clean Room |
|---|---|
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
| Cleanliness: | Class 100-100000 |
100kg/M3 Rockwool Sandwich Panel cách âm tường 100mm
| Vật liệu cốt lõi: | Tấm Rockwool |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Tấm cách nhiệt chống cháy Rockwool 50mm Kho lạnh cách nhiệt
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich Rockwool chống cháy Trọng lượng nhẹ Cách nhiệt Hiệu quả năng lượng |
|---|---|
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |
Modern Design Style Rockwool Sandwich Board for 100 Laboratory Clean Room Solutions
| Key Word: | ROCKWOOL SANDWICH PANEL |
|---|---|
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
| Design Style: | Modern |
Rockwool Round Sandwich Panel chống thấm Tòa nhà kho góc
| tên sản phẩm: | Bông cách nhiệt chống thấm Rockwool Glass Wool Round Corner Panel Tòa nhà Kho |
|---|---|
| Tính năng: | Chống nước Chống cháy Cách âm |
| Loại cài đặt: | treo tường |
Superior Fireproof Rockwool Roof Panels Insulation Trọng lượng nhẹ Dễ cài đặt
| Vật liệu: | Bông khoáng, PU, Thép màu |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
| Tên sản phẩm: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
Giấy chứng nhận CE
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
| giấy chứng nhận: | CE |
Các tấm âm thanh gỗ đá màu cao hiệu suất Ral cài đặt tại chỗ
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng. |
| MOQ: | 200-500 mét vuông |
Lightweight Rockwool an toàn và âm thanh bảng âm thanh 150mm
| Tên sản phẩm: | Bảng bánh sandwich vải đá nhẹ mật độ 90-150kg/m3 Độ dày thép 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |

