Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Modern Design Rockwool Sandwich Panel with Levels A and Galvanized Sheet Surface Material
| Fireproof: | A Grade |
|---|---|
| Cleanliness: | Class 100-100000 |
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
Bảng điều khiển Rockwool Sandwich cách nhiệt bên ngoài Cách âm tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Pu Niêm phong RockWool Sandwich Panel Cách nhiệt Chống cháy Chống nước Bên ngoài |
|---|---|
| Chiều rộng: | 950mm,960mm,1000mm |
| độ dày: | 50mm-200mm, v.v. |
Tấm cách âm Rockwool Sandwich Panel cách nhiệt Niêm phong PU
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Sandwich cách nhiệt Rockwool không thấm nước Kháng âm Chống cháy |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| giấy chứng nhận: | CE |
50mm Độ dày Rockwool Sandwich Panel Chứng chỉ CE
| tên sản phẩm: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm Rockwool Sandwich Panel Tường cách âm Tòa nhà Nhà kho Tấm lợp |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE |
| màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Tấm cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel tường ngoài 40mm
| tên sản phẩm: | Văn phòng ngoài trời đúc sẵn Cách nhiệt xây dựng Tấm cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel Panel Tường |
|---|---|
| Kiểu: | Rockwool Sandwich Panel Với Cạnh PU |
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
Bảng điều khiển Rockwool Sandwich được chứng nhận CE 100mm 200mm cho văn phòng ngoài trời
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển Rockwool Sandwich được chứng nhận CE Độ dày 50mm 200mm để cách nhiệt xây dựng Sử dụn |
|---|---|
| Vật liệu: | bông khoáng |
| Cách sử dụng: | Cửa hàng cách nhiệt xây dựng Văn phòng ngoài trời |
Max Length 9000mm Blue Rockwool Sandwich Panels for Construction
| Key Words: | Rockwool Sandwich Panel |
|---|---|
| Hvac System: | Heat Recovery Air Handling Unit |
| Cleanliness: | Class 100-100000 |
Tấm cách nhiệt Rockwool Sandwich Panel Tường PU Polyurethane Edge
| Ứng dụng: | Tường xây dựng kho lợp tường và mái nhà |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| cách âm: | Đúng |
Class A Fire Resistance Rockwool Sandwich Panel with Frame Thickness 0.6mm and Max Length 9000mm
| Hvac System: | Heat Recovery Air Handling Unit |
|---|---|
| Color: | White, Grey, Blue, Red, Green, Etc. |
| Type: | Sandwich Panel |
Nhà kho Xưởng Rockwool Sandwich Panel Polyurethane cách nhiệt ODM
| Màu sắc: | RAL |
|---|---|
| Vật liệu cốt lõi: | Rock Wool, Rockwool/Glasswool, Sợi thủy tinh |
| tên sản phẩm: | bảng điều khiển bánh sandwich len đá,bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool |

