Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 327 các sản phẩm.
Rèm kim loại tấm nhôm lõi xốp 950mm
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển kết cấu nhôm 950mm Ẩn vít cách nhiệt Bốn mặt rèm kim loại có rãnh |
|---|---|
| Vật liệu:: | Bông thuỷ tinh, bông đá, pu |
| Dịch vụ sau bán:: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
Bảng điều khiển Sandwich len thủy tinh chống thấm nước OEM Góc 60kg-120kg Mật độ M3
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển góc tường chống nước cách âm 60-120kg Mật độ M3 cho Wareshop |
|---|---|
| Tính năng: | Chống nước Chống cháy Cách âm |
| độ dày: | 50mm 75mm 100mm 125mm 150mm 200mm, v.v. |
Tấm lợp mái nhôm ACP cho xưởng kho
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển hộp Baodu cho kho và xưởng |
|---|---|
| Chiều dài: | sự lựa chọn của khách hàng |
| Chiều rộng: | 950mm-1000mm |
Pu Seal Mineral Wool Composite Panel / Board Không thấm nước
| Loại: | Bảng sandwich bằng vải đá niêm phong PU |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
Lưu trữ cách nhiệt bên ngoài Stone Wool Sandwich Panel cho tường
| Tên sản phẩm: | Các nhà sản xuất khoan kín tường bên ngoài mái nhà vải đá tấm sandwich cho các dự án xanh |
|---|---|
| Từ khóa: | Rockwool tấm Sandwich |
| Màu sắc: | Màu RAL; Tùy chỉnh |
Phân đồ gỗ đá cho cách nhiệt xây dựng văn phòng ngoài trời
| độ dày thép: | 0,4mm-0,8mm |
|---|---|
| Phong cách thiết kế: | Hiện đại |
| Không thấm nước: | Vâng. |
Polyurethane Foam Panel Sandwich Rockwool Bảo hiểm nhiệt hiện đại
| tên sản phẩm: | Tấm xốp cách nhiệt Polyurethane Tấm cách nhiệt Rockwool hiện đại Cách nhiệt |
|---|---|
| cách âm: | Đúng |
| Giấy chứng nhận: | CE |
Đơn vị hóa Rock Wool Acoustic Panel Steel Thickness 0.4mm-0.8mm Khép nhiệt
| Tên sản phẩm: | Đơn vị hóa Rockwool Sandwich Panel Thép Độ dày 0,4mm-0,8mm Khép nhiệt |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 mét vuông |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Polyurethane Edge Rock Wool Acoustic Panel Khóa âm tùy chỉnh cho nhà kho
| Tên sản phẩm: | Polyurethane Rockwool 60-200kg/M3 Density Acoustic Sandwich Panel Với Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| OEM / ODM: | Có sẵn |
Bảng điều khiển được chứng nhận CE Sandwich Rockwool Độ dày 100mm cho cách nhiệt công nghiệp
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich Rockwool được chứng nhận CE Độ dày 100mm cho các ứng dụng cách nhiệt c |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE |
| Tỉ trọng: | 100kg/m3 |

