Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 327 các sản phẩm.
PIR PUF Bọt 50mm Bảng điều khiển phòng mát để cách nhiệt nhà
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Cài đặt tại chỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | bông thủy tinh |
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
Tấm nhôm chống thấm Tấm nhôm lõi nhôm 50mm-200mm
| Tỉ trọng: | 64-120KG/M3 |
|---|---|
| Lớp chống cháy: | Một |
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm Sandwich Panel Vật liệu ốp tường ngoại thất chống nước 50mm-200mm |
Tấm cách nhiệt Rockwool Glasswool Polyurethane Sandwich Puf cho kho
| tên sản phẩm: | Tấm cách âm nhẹ Rockwool Glasswool Polyurethane cho nhà kho |
|---|---|
| độ dày: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Giấy chứng nhận CE Tấm cách nhiệt Tấm cách nhiệt PU Tấm hấp thụ âm tường 80mm 100mm
| Vật liệu: | bông thủy tinh/bông thủy tinh/pu |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Giấy chứng nhận CE Vật liệu cách âm Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh hấp thụ âm thanh |
| Chiều rộng: | tùy chỉnh |
Tấm Puf Sandwich Pir Polyurethane Glasswool Pir cho Phòng lạnh ODM
| tên sản phẩm: | Glasswool Acoustic Sandwich Panel cho tòa nhà và các thiết bị nhiệt khác |
|---|---|
| Tỉ trọng: | 60-200kg/m3 |
| Cài đặt: | dễ |
Acoustic Sandwich Composite 50 Mm Panel chống thấm chống cháy
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh chống cháy chống thấm cách âm và hấp thụ âm thanh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | hơn 50 năm |
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool |
Giải pháp cách điện âm thanh Bảng hấp thụ âm thanh với phong cách thiết kế hiện đại
| Moisture Resistance: | Yes |
|---|---|
| Warranty: | More Than 50 Years |
| Durability: | High |
Bảng cách âm xây dựng cho các tòa nhà lớn
| OEM / ODM: | Có sẵn |
|---|---|
| Function: | Thermal Insulation And Sound Insulation |
| Surface: | Prepainted |
Dễ dàng lắp đặt tấm cách âm độ bền cao và hiệu suất
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation, Onsite Training, Onsite Inspection, Free Spare Parts, Return And Replacement |
|---|---|
| Surface: | Prepainted |
| Usage: | Construction Insulation;Building And Other Equipments Thermal Insulation |
Glasswool PU Corner Sandwich Tấm kính cho mái tường kho lạnh
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Vật liệu: | Bông Thủy Tinh Rockwool PU |
| Loại cài đặt: | treo tường |

