Tất cả sản phẩm
-
Rockwool tấm Sandwich
-
Tấm Sandwich bông thủy tinh
-
Tấm Polyurethane Sandwich
-
Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh
-
Kho thép tiền chế
-
Tấm ốp kim loại
-
tấm kim loại đục lỗ
-
Thép tấm định hình
-
Ván sàn thép
-
Bảng nhôm Sandwich
-
Nhà chứa có thể gập lại
-
Bảng điều khiển bánh sandwich EPS
-
Bảng điều khiển bánh sandwich trang trí
-
Góc bảng điều khiển bánh sandwich
-
Vòng cuộn tấm thép
-
Bông thủy tinh cách nhiệt
-
Bảo hiểm bằng vải đá
-
Dầm kết cấu thép
-
góc thép
-
Phần kênh thép
-
ÔNG"Chúng tôi đã nhận được nó 8 ngày trước và mọi thứ diễn ra rất tốt, cảm ơn bạn, chúng tôi rất vui khi nhận đượcsản phẩm đã có trong nhà máy.Bất cứ điều gì chúng tôi liên lạc với bạn" -
ÔNG"Xin chào Kerry, chúng tôi đã thực hiện thêm một số thử nghiệm trên bảng điều khiển và chúng tôi hài lòng với kết quả." -
Bàrất hài lòng và sản phẩm tốt. Vận chuyển nhanh chóng và mọi thứ diễn ra rất tốt.
Kewords [ rockwool sandwich panel ] trận đấu 327 các sản phẩm.
BAODU Tấm cách nhiệt bằng bông khoáng bazan hấp thụ âm thanh cho lõi tấm panel sandwich
| Độ dày: | 30-100 |
|---|---|
| Mật độ: | 50-150Kg/m3 |
| Vật liệu: | Bông khoáng/Bông khoáng/Bông đá |
Tấm nhôm lõi xốp ngoại thất 75mm Bảng điều khiển ACP Sandwich
| tên sản phẩm: | Rèm màu ngoại thất Bảng điều khiển bánh sandwich bằng nhôm Tấm ốp mặt tiền cho các tòa nhà |
|---|---|
| Chiều dài: | Dưới 11,8m |
| Chiều rộng: | 950mm-1000mm |
Thép Glasswool Acoustic PUF Panel Mái nhà Khả năng chịu nhiệt Tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich âm thanh bằng thép màu cách âm |
|---|---|
| Vật liệu: | bông thủy tinh/bông thủy tinh/pu |
| Cài đặt: | dễ |
Bảng điều khiển phân vùng PUF góc góc bên phải cho kho phòng lạnh
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu cốt lõi: | Len đá, Len đá/Swool thủy tinh |
| tên sản phẩm: | Bảng điều khiển bánh sandwich góc phải Baodu cho nhà kho và xưởng |
Prefab Steel Multi-story Warehouse Steel Structure Warehouse With Anti-rust Steel & Insulation Panels From Chinese Manufacture
| Tên sản phẩm: | Nhà kho thép nhiều tầng bằng thép Prefab với tấm bằng thép và vật liệu cách nhiệt chống vỏ từ sản xu |
|---|---|
| Bảng điều khiển mái & tường: | Veneer thép màu, Tấm Sandwich Rockwool, Tấm Sandwich PU, v.v. |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn cong, hàn, khử trùng, cắt, đấm |
Bảng cách âm Rockwool chống thở được làm từ vật liệu bền vững
| Tên sản phẩm: | Tấm cách âm Rockwool thoáng khí và chịu lực được làm từ vật liệu bền vững |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm-150mm |
| Chiều rộng: | 0,3m/0,4m/0,6m/1,2m |
Xây dựng Xây dựng trước Xây dựng Xây dựng kim loại công nghiệp Xưởng kho Xưởng sản xuất Xây dựng thép
| Roof & Wall Panel: | Color Steel Veneer, Rockwool Sandwich Panel, PU Sandwich Panel Etc |
|---|---|
| Color: | Customized Color |
| Installation: | Easy |
Hot Dip Galvanized Steel Structure Warehouse Hangar Xây dựng Thiết kế Thép Concrete Panel Building Trung Quốc Sản xuất trước
| Tên sản phẩm: | Kho thép mạ kẽm nhúng nóng Nhà chứa máy Thiết kế xây dựng Tấm bê tông thép Tòa nhà kho Nhà thép tiền |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng hoặc sơn |
| Cài đặt: | Dễ dàng. |
Vật liệu xây dựng kim loại Cửa hàng sẵn để bán Cửa hàng xây dựng Thép Cấu trúc Cửa hàng kim loại Cấu trúc xây dựng thương mại
| Tên sản phẩm: | Vật liệu xây dựng kim loại Cửa hàng sẵn để bán Cửa hàng xây dựng Thép Cấu trúc Cửa hàng kim loại Cấu |
|---|---|
| Chống khí hậu: | Cao |
| Vật liệu: | thép |
High Quality ASTM A36 Carbon Steel Structure Prefab Office Building Light Metal Building for Workshop and Warehouse Storage
| Tên sản phẩm: | Chất lượng cao ASTM A36 Cấu trúc thép carbon Prefab Building Building Light Metal Building cho hội t |
|---|---|
| Bảng điều khiển mái & tường: | Veneer thép màu, Tấm Sandwich Rockwool, Tấm Sandwich PU, v.v. |
| Cửa sổ: | Cửa Sổ Hợp Kim Nhôm, Thép Nhựa |

